Class 08NH3 Danang Architecture University
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Class 08NH3 Danang Architecture University

Đây là nơi anh em chia sẻ và giải sầu!! Mọi người ủng hộ nhé!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông Điệp Yêu Thương Gửi Mem Box "Lời Muốn Nói"

Go down 
Tác giảThông điệp
Nhím

Nhím

Thông Điệp Yêu Thương Gửi Mem Box "Lời Muốn Nói" Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông Điệp Yêu Thương Gửi Mem Box "Lời Muốn Nói"   Thông Điệp Yêu Thương Gửi Mem Box "Lời Muốn Nói" Icon_minitimeMon Nov 29, 2010 6:37 pm

Trước tiên, Mình rất hoan nghênh tất cả các bạn đã tham gia vào box Lời Muốn Nói.

Không cần phải nói dài dòng, mình thiết nghĩ, khi nhấp chuột vào 3 chữ "Lời Muốn Nói", chắc hẳn các bạn đều biết rằng, "Lời Muốn Nói" là nơi người ta bày tỏ tâm trạng của mình ... là nơi gửi những thông điệp yêu thương tới ox, bx, bạn bè ...v.v ..., cũng như những tình cảm của các bạn.

Cảm xúc vốn tự nó phát triển không theo một quy luật nhất định nào và cũng không muốn bị lý trí kiểm soát.Chính vì vậy mà bất kỳ ai cũng có thể bày tỏ cảm xúc của mình, có khi chỉ là bày tỏ đấy thôi chứ không mong muốn có người đọc và bình phẩm. Nếu có thể, hãy tham gia bày tỏ cảm xúc của mình, kể cả những cảm xúc do sự cảm nhận một cảm xúc của người khác mà được tạo ra.

Mình nghĩ việc lập ra box "Lời Muốn Nói" ngoài mong muốn các anh/chị có thể bộc bạch cảm xúc của mình ra, còn muốn chúng ta. Mỗi một thành viên trong 4rum ngày một hiểu nhau hơn, từ đó tăng tính đoàn kết giữa mời người cùng xây dựng một 4rum đúng với mục tiêu của nó: là một sân chơi lành mạnh cho tất cả các bạn trong lớp.
Đó là những cảm xúc xuất phát từ trái tim, từ tấm lòng thành của mình dành cho member toàn 4rum

Chúc các bạn luôn vui vẻ bên 4rum và hãy post những bài thật hay nhé.

Xin cám ơn.

Thông Điệp Yêu Thương Gửi Mem Box "Lời Muốn Nói"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Muốn giàu có thì đừng... Đến Trường!!!!^^
» Đố vui có thưởng!!!
» những điều cần biết về hệ thống thanh toán swift